itk connectinglogo

 

 

จำหน่ายสินค้าราคา ปลีก | ส่ง | งานโปรเจ็ค

การสั่งซื้อ และจัดส่ง | การชำระเงิน | เกี่ยวกับเรา | ติดต่อเรา | รับสมัครงาน Website ในเครือ www.itk-connecting.com 
 เงื่อนไขการรับประกัน  เวลาทำการ จันทร์ - ศุกร์ 8.00 - 17.00 น.
บริการจัดส่งด่วน 4-6 ชม. ในเขตกรุงเทพ สอบถาม Stock สินค้า Line : @itk.co.th
บริการทำ MA ส่งรายละเอียดที่ Email service@itk.co.th 
บริการหลังการขายติดต่อ support@itk.co.th , 02-002-1177 #17
บริษัท ไอทีเค คอนเน็คติ้ง จำกัด เลขที่ผู้เสียภาษี 0205557021718

 
ฝ่ายขายโทร 02-002-1177 กด 1
ส่ง Fax. 02-055-0133 24 Hr.  ขอราคาและส่งรายละเอียดมาที่ Email sales@itk.co.th

CISCO [SFP-10G-SR=] ราคา จำหน่าย Cisco Module 10GBASE-SR SFP Module (multimode 300 m - shortwave) SFP-10G-SR=.. Product #: SFP-10G-SR= Regular price: $15,000.00 $15,000.00 ส่งด่วนฟรี 4-9 ชม กรุงเทพ ต่างจังหวัด ส่งด่วน 1 วัน

[SFP-10G-SR=] ราคา จำหน่าย Cisco Module 10GBASE-SR SFP Module (multimode 300 m - shortwave)


MANUFACTURER: CISCO
P/N: SFP-10G-SR=
การจัดส่ง: ส่งด่วนฟรี 4-9 ชม กรุงเทพ ต่างจังหวัด ส่งด่วน 1 วัน

ราคายังไม่รวม ภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%: ฿15,000

สอบถามราคาพิเศษเพิ่มเติม ได้ที่:

ฝ่ายขาย / Sales:
095-309-9656  ธันวา (กราฟ) ฝ่ายขาย
095-467-6396  อัมภิกา (ปุ๋ย) ฝ่ายขาย

097-005-0737  สุนันทา (ฝ้าย) ฝ่ายขาย
097-285-3476  มณีรัตน์ (ก้อย) ฝ่ายขาย

097-285-3475  เกียรติศักดิ์ (เกียรติ) งานติดตั้ง และ โปรเจ็ค

หรือติดต่อผ่านทาง LINE @itk.co.th | itk.co.th

LINE Add ITK Connecting      after service2


- +

Product DescriptionCisco - SFP+ transceiver module - 10 Gigabit Ethernet
Device TypeSFP+ transceiver module - LC/PC multi-mode
Form FactorPlug-in module
Cabling Type10GBase-SR
Data Transfer Rate10 Gbps
Optical Wave Length850 nm
Data Link Protocol10 Gigabit Ethernet
Max Transfer Distance300 m
Designed ForCatalyst Switch Module 3012 for IBM BladeCenter, Switch Module 3110G for IBM BladeCenter, Switch Module 3110X for IBM BladeCenter; Nexus 5010

Connectivity TechnologyWired
Cabling Type10GBase-SR
Data Link Protocol10 Gigabit Ethernet
Data Transfer Rate10 Gbps
Optical Wave Length850 nm
Max Transfer Distance300 m
Compliant StandardsIEEE 802.3ae
Expansion / Connectivity
Interfaces1 x Ethernet 10GBase-SR - LC/PC multi-mode x 2
Compatible Slots1 x SFP+


1. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการรับผิดชอบใดๆ อันเนื่องจากข้อผิดพลาดทางการพิมพ์ (ผิด/ตก)

2. ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงราคาและโปรโมชั่นโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ลูกค้าส่วนหนึ่งที่ใช้บริการจากเรา

บริษัท อิตาเลียนไทย ดีเวล๊อปเมนต์ จำกัด (มหาชน)
บริษัท เซรามิคอุตสาหกรรมไทย จำกัด (SCG)
บริษัท ซีเอส ล็อกซอินโฟ จำกัด (มหาชน)
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค
บริษัทหลักทรัพย์ เอเชีย เวลท์ จำกัด
บริษัท ทีโอที จำกัด มหาชน
บริษัท ดัมโก้ โลจิสติกส์ (ไทยแลนด์) จำกัด
เทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
บริษัท อาฟเตอร์ชู้ท จำกัด
บริษัท แม็คโรลลิ่ง จำกัด
บริษัท ฮาวเด้น อินชัวรันซ์ โบรคเกอร์ส (ประเทศไทย) จำกัด
บริษัท ไทยภาสิทธิ์ จำกัด
บริษัท สยามวรินทร์นิติการ จำกัด
บริษัท ตะวันออกพาณิชย์ลีสซิ่ง จำกัด
บริษัท รุ่งเจริญ พลัส จำกัด
บริษัท รีเฟล็กซ์ แพคเก็จจิ้ง (ไทยแลนด์) จำกัด
บริษัท เอ ที เอ เซอร์วิส จำกัด
บริษัท บางกอกยูนิเทรด จำกัด
บริษัท บิ๊ก ซิลเวอร์ แมนูแฟคเจอร์ริ่ง จำกัด
บริษัท ซี เอช ที โฮลดิ้ง จำกัด
บริษัท บอร์นทร้าส์ (ประเทศไทย) จำกัด
บริษัท ฟูจิ ออโต้เทค (ประเทศไทย) จำกัด
บริษัท ปัทมวัชร์ การปิโตรเลียม จำกัด

ติดต่อเรา

เลขที่ผู้เสียภาษี 0205557021718

บริษัท ไอทีเค คอนเน็คติ้ง จำกัด (สำนักงานใหญ่)

 294/35 นลินอเวนิว ซ.รามคำแหง 138 ถ.รามคำแหง แขวงสะพานสูง เขตสุพานสูง กรุงเทพมหานคร 10240

โทร 02-002-1177
ฝ่ายขาย 02-002-1177 ต่อ 1
เบอร์มือถือ 097-005-0737
เบอร์มือถือ 097-285-3475 ติดต่อได้ 24 ชั่วโมง
Email sales@itk.co.th 
ฝ่ายบัญชี 02-002-1177 ต่อ 15
เบอร์มือถือ 097-285-3476
Email ac@itk.co.th 
Admin 02-002-1177 ต่อ 11
ฝ่าย Support 02-002-1177 ต่อ 17
ติดตามงาน 097-005-0737 (เช็คสินค้าเข้า , เคลมสินค้า)
Email support@itk.co.th 
Line ID @itk.co.th | itk.co.th
ส่ง Fax. 02-055-0133 24 ชั่วโมง